ബസ് പേര് | ബസ് സമയം | ബസ് പുറപ്പെടുന്ന സ്ഥലം | ബസ് അവസാനിക്കുന്ന സ്ഥലം | ബസ് പോകുന്ന സ്ഥലങ്ങൾ |
---|---|---|---|---|
നൈലാസ് | 02:50 pm | കോഴിക്കോട് | കൂരാച്ചുണ്ട് | ബാലുശ്ശേരി |
ഗുരുകൃപ | 04:45 pm | കോഴിക്കോട് | കൂരാച്ചുണ്ട് | ബാലുശ്ശേരി |
അല്മാസ് | 05:15 pm | കോഴിക്കോട് | കൂരാച്ചുണ്ട് | ബാലുശ്ശേരി |
മഹാരാജ | 06:05 pm | കോഴിക്കോട് | കൂരാച്ചുണ്ട് | ബാലുശ്ശേരി |
മഹാരാജ | 06:55 pm | കോഴിക്കോട് | കൂരാച്ചുണ്ട് | ബാലുശ്ശേരി |
മഹാരാജ | 09:55 am | കോഴിക്കോട് | കൂരാച്ചുണ്ട് | ബാലുശ്ശേരി |
തിരുവോണം | 09:35 am | പേരാമ്പ്ര | കൂരാച്ചുണ്ട് | കായണ്ണ |
സാരധി | 09:20 am | പേരാമ്പ്ര | കൂരാച്ചുണ്ട് | ചെമ്പ്ര |
മോന് | 07:20 pm | കോഴിക്കോട് | കൂരാച്ചുണ്ട് | ബാലുശ്ശേരി |
കെ. കെ | 08:05 am | കോഴിക്കോട് | കൂരാച്ചുണ്ട് | ബാലുശ്ശേരി |
Displaying 11-20 of 141 results.