ബസ് പേര് | ബസ് സമയം | ബസ് പുറപ്പെടുന്ന സ്ഥലം | ബസ് അവസാനിക്കുന്ന സ്ഥലം | ബസ് പോകുന്ന സ്ഥലങ്ങൾ |
---|---|---|---|---|
അല്മാസ് | 09:10 am | കൂരാച്ചുണ്ട് | കല്ലാനോട് | |
യുനൈറ്റഡ് | 07:45 am | കൂരാച്ചുണ്ട് | കല്ലാനോട് | |
നൈലാസ് | 11:40 am | കൂരാച്ചുണ്ട് | കല്ലാനോട് | |
നൈലാസ് | 04:25 pm | കൂരാച്ചുണ്ട് | കല്ലാനോട് | |
കെ. കെ | 06:00 pm | കൂരാച്ചുണ്ട് | കല്ലാനോട് | |
ശ്രീമണി | 06:55 am | കൂരാച്ചുണ്ട് | കല്ലാനോട് | |
സോപാനം | 08:00 pm | കൂരാച്ചുണ്ട് | കല്ലാനോട് | |
അല്മാസ് | 02:25 pm | കൂരാച്ചുണ്ട് | കല്ലാനോട് | |
കെ.എസ്.ആര്.ടി.സി | 07:20 am | കൂരാച്ചുണ്ട് | കക്കയം | കരിയാത്തും പാറ |
കെ.എസ്.ആര്.ടി.സി | 05:00 pm | കൂരാച്ചുണ്ട് | കക്കയം | കരിയാത്തും പാറ |
Displaying 1-10 of 141 results.