ബസ് പേര് | ബസ് സമയം | ബസ് പുറപ്പെടുന്ന സ്ഥലം | ബസ് അവസാനിക്കുന്ന സ്ഥലം | ബസ് പോകുന്ന സ്ഥലങ്ങൾ |
---|---|---|---|---|
കെ എസ് ആര് ടി സി | 11:25 am | ബാലുശ്ശേരി | കൂരാച്ചുണ്ട് | കൂട്ടാലിട |
യുണൈറ്റഡ് | 12:20 pm | ബാലുശ്ശേരി | കൂരാച്ചുണ്ട് | കൂട്ടാലിട |
ഗുരുകൃപ | 12:50 pm | ബാലുശ്ശേരി | കൂരാച്ചുണ്ട് | കൂട്ടാലിട |
മോന് | 01:30 pm | ബാലുശ്ശേരി | കൂരാച്ചുണ്ട് | കൂട്ടാലിട |
അല്മാസ് | 01:50 pm | ബാലുശ്ശേരി | കൂരാച്ചുണ്ട് | കൂട്ടാലിട |
കെ.എസ്.ആര്.ടി.സി ലോഫ്ലോര് | 01:15 pm | കോഴിക്കോട് | കൂരാച്ചുണ്ട് | ബാലുശ്ശേരി |
അല്മാസ് | 07:40 am | കോഴിക്കോട് | കൂരാച്ചുണ്ട് | ബാലുശ്ശേരി |
യുണൈറ്റഡ് | 04:50 pm | ബാലുശ്ശേരി | കൂരാച്ചുണ്ട് | കൂട്ടാലിട |
മഹാരാജ | 11:30 am | കൂരാച്ചുണ്ട് | കോഴിക്കോട് | ബാലുശ്ശേരി |
അല്മാസ് | 10:00 am | കൂരാച്ചുണ്ട് | കോഴിക്കോട് | ബാലുശ്ശേരി |
Displaying 61-70 of 141 results.