ബസ് പേര് | ബസ് സമയം | ബസ് പുറപ്പെടുന്ന സ്ഥലം | ബസ് അവസാനിക്കുന്ന സ്ഥലം | ബസ് പോകുന്ന സ്ഥലങ്ങൾ |
---|---|---|---|---|
വിനായക | 01:30 pm | കൂരാച്ചുണ്ട് | പേരാമ്പ്ര | ചെമ്പ്ര |
പി.കെ | 12:20 pm | കൂരാച്ചുണ്ട് | പേരാമ്പ്ര | കായണ്ണ |
രമത | 12:00 pm | കൂരാച്ചുണ്ട് | പേരാമ്പ്ര | ചെമ്പ്ര |
കെ.എസ്.ആര്.ടി.സി | 11:30 am | കൂരാച്ചുണ്ട് | തൊട്ടില് പാലം | കായണ്ണ, പേരാമ്പ്ര |
ലോകാമ്പിക | 11:15 am | കൂരാച്ചുണ്ട് | പേരാമ്പ്ര | ചെമ്പ്ര |
തിരുവോണം | 10:40 am | കൂരാച്ചുണ്ട് | പേരാമ്പ്ര | ചെമ്പ്ര |
സാരഥി | 09:55 am | കൂരാച്ചുണ്ട് | പേരാമ്പ്ര | നരിനട |
ശ്രീമണി | 07:15 am | കൂരാച്ചുണ്ട് | തലശ്ശേരി | കേളോത്തുവയല്, ചക്കിട്ടപാറ, പെരുവണ്ണാമൂഴി, കുറ്റ്യാടി |
കെ.എസ്.ആര്.ടി.സി | 09:00 am | കൂരാച്ചുണ്ട് | താമരശ്ശേരി | തലയാട്, എസ്റ്റേറ്റ് മുക്ക് |
കെ.എസ്.ആര്.ടി.സി ലോഫ്ലോര് | 10:45 am | കൂരാച്ചുണ്ട് | കോഴിക്കോട് | ബാലുശ്ശേരി |
Displaying 11-20 of 141 results.